-
Đang online:
1
-
Hôm nay:
1
-
Trong tuần:
1
-
Tất cả:
1
|
|
-
-
Từ đầu năm đến nay, toàn thành phố đã tiếp 728 lượt công dân, với 355 vụ việc - tăng 27,27 % so với cùng kỳ năm trước. Trong đó UBND thành phố tiếp 58 buổi với 392 lượt công dân của 255 vụ việc; UBND các xã, phường tiếp 336 lượt công dân của 100 vụ việc.
Nội dung công dân đề nghị chủ yếu liên quan đến quản lý, sử dụng đất đai; cấp giấy chứng nhận Quyền sử dụng đất; tranh chấp đất đai; trật tự đô thị và chính sách xã hội khác.
-
-
-
-
-
-
-
|
|
BẢN ĐỒ TP NINH BÌNH |
|
Không tìm thấy Video trong hệ thống dữ liệu
|
|